Shopee > สินค้า > Chicony อะแดปเตอร์ชาร์จไฟ 7.7A 7.5A 150W AC A18-150P1A สําหรับ MSI Stealth 15M Bravo 15 Sword 17 Katana GF66
Thumbnail
Thumbnail
Favorite (3.8k)
Mall Chicony อะแดปเตอร์ชาร์จไฟ 7.7A 7.5A 150W AC A18-150P1A สําหรับ MSI Stealth 15M Bravo 15 Sword 17 Katana GF66
4.9 ★★★★★
1.4k รีวิว
ขายแล้ว 4k+ ชิ้น
รายงานสินค้า
โค้ดส่วนลด
การจัดส่ง
มีเก็บเงินปลายทาง
การันตี
คืนเงิน/สินค้าฟรีใน 15 วัน · ของแท้ 100%
จำนวน
มีสินค้าทั้งหมด 589 ชิ้น
Shop Logo
Mall Badge
Propung
ออนไลน์
180.5k
100%
7 ปี ที่ผ่านมา
78
ภายในไม่กี่นาที
1.1m
ข้อมูลจำเพาะของสินค้า
หมวดหมู่
รายละเอียดสินค้า
อินพุต AC: 100~240V 50~60Hz
เอาต์พุต DC: 20V 7.5A 150W