Shopee > สินค้า > DC12V/24V LED adapter transformer LED power supply 100W150W200W300W400W
Thumbnail
Thumbnail
Favorite (3.8k)
Mall DC12V/24V LED adapter transformer LED power supply 100W150W200W300W400W
4.9 ★★★★★
1.4k รีวิว
ขายแล้ว 4k+ ชิ้น
รายงานสินค้า
โค้ดส่วนลด
การจัดส่ง
มีเก็บเงินปลายทาง
การันตี
คืนเงิน/สินค้าฟรีใน 15 วัน · ของแท้ 100%
จำนวน
มีสินค้าทั้งหมด 4215 ชิ้น
Shop Logo
Mall Badge
Propung
ออนไลน์
180.5k
100%
7 ปี ที่ผ่านมา
78
ภายในไม่กี่นาที
1.1m
ข้อมูลจำเพาะของสินค้า
หมวดหมู่
รายละเอียดสินค้า
LED แหล่งจ่ายไฟ บางมาก หม้อแปลงไฟเชิงเส้น 220V ถึงDC 12V 24V แถบไฟแบบบางเฉียบสลับแหล่งจ่ายไฟ
LED แหล่งจ่ายไฟ บางมาก DC 12V 24V หม้อแปลงไฟฟ้า 100W 150W 200W 300W 400W AC100-265V Driver สำหรับแถบ LED
ใหม่ บางมาก 22mm,
การกระจายความร้อนที่มีประสิทธิภาพสูง
ไม่ต้องใช้พัดลมระบายความร้อน
ไม่มีเสียงรบกวน! ราคาประหยัด เชื่อถือได้ด้วยมาตรฐานอุตสาหกรรม มีระบบป้องกันแรงดันไฟเกิน
กระแสไฟเกิน และไฟฟ้าลัดวงจรในตัว
วัสดุเปลือก 400W: ตัวเรือนโลหะ / กล่องอลูมิเนียม อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 40C อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60C
ความชื้นแวดล้อม: 0 ~ 95%