Mall VINTAGEWB11 Vintage Whitebrass Takrud casing tube size 11mm ฝาตะกรุดไวท์บราส เบอร์ 11
ลดพิเศษ
โค้ดส่วนลด
เก็บโค้ด
การจัดส่ง
มีเก็บเงินปลายทาง
การันตี
คืนเงิน/สินค้าฟรีใน 15 วัน · ของแท้ 100%
จำนวน
180.5k
100%
7 ปี ที่ผ่านมา
78
ภายในไม่กี่นาที
1.1m
ข้อมูลจำเพาะของสินค้า
หมวดหมู่
รายละเอียดสินค้า
Product name: VINTAGEWB11 Vintage Whitebrass Takrud casing tube size 11mm
ITEM: TK2112A
สิ่งที่ลูกค้าจะได้รับ
– ฝาตะกรุดไวท์บราสจำนวน 2ชิ้น
– หลอดพลาสติกใส 1ชิ้น ยาว 3cm ไม่เกิน 10cm
วิธีวัดขนาด
วัดขนาดวัตถุมงคลส่วนกว้างสุด หน่วยมิลลเมตร แล้วเผื่อไปประมาณ 3mm เช่น วัดได้ 8mm บวกไป 2mm ควรสั่งหลอดตะกรุดเบอร์ 11mm ขึ้นไป เป็นต้น