Shopee > สินค้า > VINTAGEWB11 Vintage Whitebrass Takrud casing tube size 11mm ฝาตะกรุดไวท์บราส เบอร์ 11
Thumbnail
Thumbnail
Favorite (3.8k)
Mall VINTAGEWB11 Vintage Whitebrass Takrud casing tube size 11mm ฝาตะกรุดไวท์บราส เบอร์ 11
4.9 ★★★★★
1.4k รีวิว
ขายแล้ว 4k+ ชิ้น
รายงานสินค้า
โค้ดส่วนลด
การจัดส่ง
มีเก็บเงินปลายทาง
การันตี
คืนเงิน/สินค้าฟรีใน 15 วัน · ของแท้ 100%
จำนวน
มีสินค้าทั้งหมด 54 ชิ้น
Shop Logo
Mall Badge
Propung
ออนไลน์
180.5k
100%
7 ปี ที่ผ่านมา
78
ภายในไม่กี่นาที
1.1m
ข้อมูลจำเพาะของสินค้า
หมวดหมู่
รายละเอียดสินค้า
Product name: VINTAGEWB11 Vintage Whitebrass Takrud casing tube size 11mm
ITEM: TK2112A
สิ่งที่ลูกค้าจะได้รับ
– ฝาตะกรุดไวท์บราสจำนวน 2ชิ้น
– หลอดพลาสติกใส 1ชิ้น ยาว 3cm ไม่เกิน 10cm
วิธีวัดขนาด
วัดขนาดวัตถุมงคลส่วนกว้างสุด หน่วยมิลลเมตร แล้วเผื่อไปประมาณ 3mm เช่น วัดได้ 8mm บวกไป 2mm ควรสั่งหลอดตะกรุดเบอร์ 11mm ขึ้นไป เป็นต้น