Shopee > สินค้า > สําหรับ CUKTECH NO.15/15 Ultra/AOHI 240W/ANKER 737/Zolo 165W, Power Bank EVA Hard Travel กระเป๋าถือ, แบบพกพา Charger กล่องเก็บป้องกัน
Thumbnail
Thumbnail
Favorite (3.8k)
Mall สําหรับ CUKTECH NO.15/15 Ultra/AOHI 240W/ANKER 737/Zolo 165W, Power Bank EVA Hard Travel กระเป๋าถือ, แบบพกพา Charger กล่องเก็บป้องกัน
4.9 ★★★★★
1.4k รีวิว
ขายแล้ว 4k+ ชิ้น
รายงานสินค้า
โค้ดส่วนลด
การจัดส่ง
มีเก็บเงินปลายทาง
การันตี
คืนเงิน/สินค้าฟรีใน 15 วัน · ของแท้ 100%
จำนวน
มีสินค้าทั้งหมด 2926 ชิ้น
Shop Logo
Mall Badge
Propung
ออนไลน์
180.5k
100%
7 ปี ที่ผ่านมา
78
ภายในไม่กี่นาที
1.1m
ข้อมูลจำเพาะของสินค้า
หมวดหมู่
รายละเอียดสินค้า
กระเป๋าเดินทางแบบแข็ง EVA ใช้งานร่วมกับ CUKTECH NO.15/15 Ultra / 20 สำหรับ AOHI 240W 27600 สำหรับ ANKER 737 / Zolo 165W สำหรับ Shargeek 100W สำหรับ xiaomi 212W 25000 Power Bank แบบพกพาที่ชาร์จแบบพกพากล่องเก็บอุปกรณ์ป้องกัน
5. กระเป๋าเก็บแบบแข็งเข้ากันได้กับ CUKTECH NO.15 / 15 Ultra / 20 สำหรับ AOHI 240W 27600 สำหรับ ANKER 737 / Zolo 165W สำหรับธนาคารพลังงาน Shargeek 100W สำหรับ xiaomi 212W 25000 โปรดตรวจสอบรุ่นก่อนตัดสินใจซื้อ